Home กีฬา เปิดโปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2020 โปรแกรมบอลนัดแรก จนจบรอบแรก

เปิดโปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2020 โปรแกรมบอลนัดแรก จนจบรอบแรก

0 second read
ปิดความเห็น บน เปิดโปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2020 โปรแกรมบอลนัดแรก จนจบรอบแรก
0
55
ฟุตบอลยูโร 2020

เปิดโปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2020 ที่กำลังจะเริ่มแข่งขัน กันแล้ว

วันที่ 11 มิถุนายน 2564 นี้แล้วนะครับ

โปรแกรมบอลยูโร 2020 นัดแรก
โปรแกรมบอลยูโร 2020 นัดแรก
โปรแกรมบอลยูโร 2020 นัดที่ 2
โปรแกรมบอลยูโร 2020 นัดที่ 2
โปรแกรมบอลยูโร 2020 นัดที่ 3
โปรแกรมบอลยูโร 2020 นัดที่ 3

วันศุกร์ที่ 11 มิถุนายน 2564

02.00 น. กลุ่ม เอ : ตุรกี – อิตาลี / สนาม : สตาดิโอ โอลิมปิโก กรุงโรม ประเทศอิตาลี

วันเสาร์ที่ 12 มิถุนายน 2564

20.00 น. กลุ่ม เอ : เวลส์ – สวิตเซอร์แลนด์ / สนาม : โอลิมปิก สเตเดียม กรุงบากู ประเทศอาเซอร์ไบจาน

23.00 น. กลุ่ม บี : เดนมาร์ก – ฟินแลนด์ / สนาม : พาร์เคน สเตเดี้ยม กรุงโคเปนเฮเกน ประเทศเดนมาร์ก

02.00 น. กลุ่ม บี : เบลเยียม – รัสเซีย / สนาม : เครสตอฟสกี สเตเดียม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย

วันอาทิตย์ที่ 13 มิถุนายน 2564

20.00 น. กลุ่ม ดี : อังกฤษ – โครเอเชีย / สนาม : เวมบลีย์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ

23.00 น. กลุ่ม ซี : ออสเตรีย – นอร์ธ มาซิโดเนีย / สนาม : อารีนา เนชันนาลา กรุงบูคาเรสต์ ประเทศโรมาเนีย

02.00 น. กลุ่ม ซี : เนเธอร์แลนด์ – ยูเครน / สนาม : โยฮัน ครัฟฟ์ อารีนา กรุงอัมสเตอร์ดัม ประเทศเนเธอร์แลนด์

วันจันทร์ที่ 14 มิถุนายน 2564

20.00 น. กลุ่ม ดี : สก็อตแลนด์ – สาธารณรัฐเช็ก / สนาม : แฮมป์เดน ปาร์ค กรุงกลาสโกว์ ประเทศสก็อตแลนด์

23.00 น. กลุ่ม อี : โปแลนด์ – สโลวะเกีย / สนาม : เครสตอฟสกี สเตเดียม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย

02.00 น. กลุ่ม อี : สเปน – สวีเดน / สนาม : ลา การ์ตูฆา เมืองเซบีญา ประเทศสเปน

วันอังคารที่ 15 มิถุนายน 2564

23.00 น. กลุ่ม เอฟ : ฮังการี – โปรตุเกส / สนาม : ปุสกัส อารีนา กรุงบูดาเปสต์ ประเทศฮังการี

02.00 น. กลุ่ม เอฟ : ฝรั่งเศส – เยอรมนี / สนาม : อัลลิอันซ์ อารีนา เมืองมิวนิค ประเทศเยอรมนี

วันพุธที่ 16 มิถุนายน 2564

20.00 น. กลุ่ม บี : ฟินแลนด์ – รัสเซีย / สนาม : เครสตอฟสกี สเตเดี้ยม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย

23.00 น. กลุ่ม เอ : ตุรกี – เวลส์ / สนาม : โอลิมปิก สเตเดียม กรุงบากู ประเทศอาเซอร์ไบจาน

02.00 น. กลุ่ม เอ : อิตาลี – สวิตเซอร์แลนด์ / สนาม : สตาดิโอ โอลิมปิโก กรุงโรม ประเทศอิตาลี

วันพฤหัสบดีที่ 17 มิถุนายน 2564

20.00 น. กลุ่ม ซี : ยูเครน – นอร์ท มาซิโดเนีย / สนาม : อารีนา เนชันนาลา กรุงบูคาเรสต์ ประเทศโรมาเนีย

23.00 น. กลุ่ม บี : เดนมาร์ก – เบลเยียม / สนาม : พาร์เคน สเตเดียม กรุงโคเปนเฮเกน ประเทศเดนมาร์ก

02.00 น. กลุ่ม ซี : เนเธอร์แลนด์ – ออสเตรีย / สนาม : โยฮัน ครัฟฟ์ อารีนา กรุงอัมสเตอร์ดัม ประเทศเนเธอร์แลนด์

วันศุกร์ที่ 18 มิถุนายน 2564

20.00 น. กลุ่ม อี : สวีเดน – สโลวะเกีย / สนาม : เครสตอฟสกี สเตเดี้ยม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย

23.00 น. กลุ่ม ดี : โครเอเชีย – สาธารณรัฐเช็ก / สนาม : แฮมป์เดน ปาร์ค กรุงกลาสโกว์ ประเทศสก็อตแลนด์

02.00 น. กลุ่ม ดี : อังกฤษ – สกอตแลนด์ / สนาม : เวมบลีย์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ

วันเสาร์ที่ 19 มิถุนายน 2564

20.00 น. กลุ่ม เอฟ : ฮังการี – ฝรั่งเศส / สนาม : ปุสกัส อารีนา กรุงบูดาเปสต์ ประเทศฮังการี

23.00 น. กลุ่ม เอฟ : โปรตุเกส – เยอรมนี / สนาม : อัลลิอันซ์ อารีนา เมืองมิวนิค ประเทศเยอรมนี

02.00 น. กลุ่ม อี : สเปน – โปแลนด์ / สนาม : ลา การ์ตูฆา เมืองเซบีญา ประเทศสเปน

วันอาทิตย์ที่ 20 มิถุนายน 2564

23.00 น. กลุ่ม เอ : สวิตเซอร์แลนด์ – ตุรกี / สนาม : โอลิมปิก สเตเดียม กรุงบากู ประเทศอาเซอร์ไบจาน

23.00 น. กลุ่ม เอ : อิตาลี – เวลส์ / สนาม : สตาดิโอ โอลิมปิโก กรุงโรม ประเทศอิตาลี

วันจันทร์ที่ 21 มิถุนายน 2564

23.00 น. กลุ่ม ซี : ยูเครน – ออสเตรีย / สนาม : อารีนา เนชันนาลา กรุงบูคาเรสต์ ประเทศโรมาเนีย

23.00 น. กลุ่ม ซี : นอร์ท มาซิโดเนีย – เนเธอร์แลนด์ / สนาม : โยฮัน ครัฟฟ์ อารีนา กรุงอัมสเตอร์ดัม ประเทศเนเธอร์แลนด์

02.00 น. กลุ่ม บี : รัสเซีย – เดนมาร์ก / สนาม : พาร์เคน สเตเดียม กรุงโคเปนเฮเกน ประเทศเดนมาร์ก

02.00 น. กลุ่ม บี : ฟินแลนด์ – เบลเยียม / สนาม : เครสตอฟสกี้ สเตเดี้ยม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย

วันอังคารที่ 22 มิถุนายน 2564

02.00 น. กลุ่ม ดี : โครเอเชีย – สก็อตแลนด์ / สนาม : แฮมป์เดน ปาร์ค กรุงกลาสโกว์ ประเทศสก็อตแลนด์

02.00 น. กลุ่ม ดี : สาธารณรัฐเช็ก – อังกฤษ / สนาม : เวมบลีย์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ

วันพุธที่ 23 มิถุนายน 2564

23.00 น. กลุ่ม อี : สวีเดน – โปแลนด์ / สนาม : เครสตอฟสกี สเตเดียม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย

23.00 น. กลุ่ม อี : สโลวะเกีย – สเปน / สนาม : ลา การ์ตูฆา เมืองเซบีญ่า ประเทศสเปน

02.00 น. กลุ่ม เอฟ : โปรตุเกส – ฝรั่งเศส / สนาม : ปุสกัส อารีนา กรุงบูดาเปสต์ ประเทศฮังการี

02.00 น. กลุ่ม เอฟ : เยอรมนี – ฮังการี / สนาม : อัลลิอันซ์ อารีนา เมืองมิวนิค ประเทศเยอรมนี

Load More Related Articles
Load More By admin
Load More In กีฬา
Comments are closed.

Check Also

สล็อตออนไลน์ เกมสนุกปั่นเงินได้ง่ายๆ ใช้เงินลงทุนแค่หลักร้อยเท่านั้น

สล็อตออนไลน์ เกมส์ที่น่าเล่น สล็อตออนไลน์ เป็นเกมออนไลน … …